แอบถ่ายใต้กระโปรง

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ดู: 99|ตอบกลับ: 3

ผู้รู้ช่วยด้วยครับ

[คัดลอกลิงก์]

1

0

เพื่อน

103

เครดิต

Member

Rank: 2

โพสต์เมื่อ 2017-1-10 14:58:14 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออภัย! คำบางคำที่คุณใช้มีคำที่ไม่อนุญาตให้ใช้งานหรือแสดงผลในเว็บไซต์นี้ กรุณากลับไปแก้ไข

ขึ้นแบบนี้แก้ไข ยังไงอะ งงมากเลย

49

0

เพื่อน

2หมื่น

เครดิต

Forum Legend

Rank: 8Rank: 8

โพสต์เมื่อ 7 วันก่อน |ดูโพสต์ทั้งหมด
อันนี้ติดปัญหาเรื่อง PM ข้อความหากันใช่มั้ยครับ ...ถ้าในกรณีส่งข้อความหากันไม่ได้ แล้วขึ้น "ขออภัย! คำบางคำที่คุณใช้มีคำที่ไม่อนุญาต.........." มีอีกวิธีในการใช้งานครับ

...เริ่มจากเลือกคนที่คุณจะส่งข้อความไปหาแล้วเข้าไปที่โปรไฟล์ของคนที่คุณจะส่งข้อความ หลังจากนั้นให้เลือกหัวข้อกระทู้ ให้สังเกตุด้านขวาจะมีรูปจดหมายข้อความให้เลือกตรงนั้น ส่งข้อความได้ตามปกติครับ

ผมได้คำแนะนำมาจาก คุณ RIO อีกทีนึงครับ เลยเอามาบอกต่อ

ส่วนถ้าไม่ใช่กรณีส่งข้อความไม่ได้ อันนี้ผมไม่ทราบจริงๆครับว่าเป็นเพราะอะไร

1

0

เพื่อน

103

เครดิต

Member

Rank: 2

โพสต์เมื่อ 5 วันก่อน |ดูโพสต์ทั้งหมด
23rdcg ตอบกลับเมื่อ 2017-1-14 23:27
อันนี้ติดปัญหาเรื่อง PM ข้อความหากันใช่มั้ยครับ ...ถ้า ...

ขอบคุณในการแนะนำนะครับ แต่ผมมีปัญหาตอนตั้งกระทู้แล้วลงรูป เอารูปไปฝาก แล้วแปะ bb code แล้วตั้งกระทู้มันจะขึ้นแบบนี้ครับ แก้ยังไงก็ไม่หาย เลยไม่ได้ลงงานเลยครับ  555

49

0

เพื่อน

2หมื่น

เครดิต

Forum Legend

Rank: 8Rank: 8

โพสต์เมื่อ 5 วันก่อน |ดูโพสต์ทั้งหมด
เท่าที่เข้าใจในกรณีนี้คือคุณฝากรูปแบบอัปโหลดจากเครื่องตัวเองไม่ได้ และต้องใช้วิธีฝากไฟล์แล้วเอาลิงค์มาแปะโพสอีกที ...ผมว่าคงต้องเช็คลิงค์ไฟล์ภาพที่เอามาลงให้ดีๆครับ ว่าถูกต้องมั้ย หรือถ้าสุดท้ายแล้วไม่ได้จริงๆ ลองถามแอดมินดูครับ เพราะผมก็ไม่ค่อยจะรู้สักเท่าไหร่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

Archiver|WAP|hvdo.in

GMT+7, 2017-1-21 11:19 , Processed in 0.099493 second(s), 20 queries .